Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không làm mát 400x300/17um với nhiệt học
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát PLUG617 với đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
384x288 17μM Mô-đun nhiệt không được làm mát Tích hợp nhanh để chẩn đoán sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát LWIR 384x288 17μM để sàng lọc hình ảnh nhiệt y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Trọng tâm máy ảnh nhiệt phát hiện rò rỉ khí với máy dò hồng ngoại hình ảnh khí quang học NETD 320x256/30μm và 10mK
| Kiểu: | Mô-đun nhiệt hình ảnh khí quang |
|---|---|
| Dải sóng: | Bước sóng giữa |
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
Độ chính xác cao 256×192/12μm Pixel Size Uncooled Thermal Imaging Module để đo nhiệt độ
| Máy dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Kiểu: | Mô-đun nhiệt không làm mát |
LWIR không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại 1280x1024/12μm với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| NETD: | <30mK |
Sóng dài 640x512 Lõi camera nhiệt không được làm mát 12μm để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi Camera Hồng ngoại Không làm mát 1280x1024/12μm cho Chụp ảnh Nhiệt ổn định cao
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera hồng ngoại làm mát tích hợp nhanh EYAS1212 Mega Pixel 1280x1024 / 12μM
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |

