Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Camera nhiệt VOx để phát hiện sốt, LWIR Camera Core 400x300 / 17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh hình ảnh nhiệt 640x512 / 12μm không được làm mát cho tải trọng UAV / Drone
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt làm mát 320x256 30μm để phát hiện rò rỉ khí VOC
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
Camera Nhiệt Drone LWIR Không Làm Lạnh 640x512 12µm cho Cứu Hỏa & Cứu Hộ
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 640x512 12uM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Các mô-đun máy ảnh làm mát hồng ngoại 320x256 30μm Với ống kính zoom cố định 55mm
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
Lõi camera nhiệt LWIR Uncooled 400x300 để xây dựng bảo mật HVAC
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi máy ảnh nhiệt OEM LWIR Uncooled 400x300 17μM với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Kiểm tra tòa nhà Mô-đun camera hồng ngoại Lõi hình ảnh nhiệt 640x512 / 17μm
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Kích cỡ: | 44,5x44,5x36,6mm |

