Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Lõi camera nhiệt UAV 640x512 12µm cho các phương tiện bay không người lái
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 / 12μm không được làm mát để nhân giống thông minh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt VOx không được làm mát để phát hiện sốt
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
OEM Uncooled Thermal Imaging Module with LWIR 640x512 12μm Infrared Detector
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Manual Focus Thermal Camera Core với độ phân giải 640×512 8μm đến 14μm Phạm vi quang phổ
| Tập trung: | Thủ công |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Không làm mát phẳng tiêu cự Mảng máy ảnh nhiệt lõi 50Hz Frame Rate 67g
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
Trọng tâm máy ảnh nhiệt LWIR không làm mát với ống kính Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Mô-đun máy ảnh MWIR HgCdTe được làm mát 640x512/15μm cho máy ảnh nhiệt cầm tay
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | MCT |
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
320x256/30μm Camera Thermal Core Cooled IR Camera Module để phát hiện rò rỉ khí
| Kiểu: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát PAL/NTSC với khả năng thu phóng liên tục 1~8 lần
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |

