Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
LWIR Uncooled Camera Core 640x512 17μM để chữa cháy và cứu nạn
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Lõi camera nhiệt không làm mát 640x512 12µM để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt 4V ~ 6V bằng tay với lấy nét cố định Athermal 19mm/24mm
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
640x512 12um Thermal Imaging Module 8μm đến 14μm NETD <40mK
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Các thành phần mở rộng: | VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink |
Độ phân giải cao 1280x1024 Mô-đun máy ảnh hồng ngoại làm mát 12μm MCT MWIR
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
1280x1024 12μm Mô-đun máy ảnh hồng ngoại làm mát 12μm Phát hiện phạm vi dài lõi
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Camera nhiệt HD LWIR Core 640x512 / 12μm để kiểm tra năng lượng điện
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera nhiệt hồng ngoại cắm vào, độ phân giải siêu nhỏ gọn 256×192, kích thước điểm ảnh 12μM
| NETD: | ≤50 triệu |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
Máy ảnh nhiệt lõi làm mát IR Camera Module 320x256/30μm để phát hiện rò rỉ khí
| Kiểu: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Mô-đun máy ảnh làm mát OEM với đầu dò hồng ngoại MWIR MCT 1280x1024 12um
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |

