Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 400x300 thermal imaging system ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Mô-đun Camera Nhiệt không làm mát PLUG417R 400x300 / 17µm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh MWIR HgCdTe được làm mát 640x512/15μm cho máy ảnh nhiệt cầm tay
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | MCT |
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
Máy dò hồng ngoại không được làm mát Vox Microbolometer 256x192 12μm cho máy ảnh nhiệt
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
| Kích cỡ: | 23x13x7,32mm |
Máy phát hiện hồng ngoại làm mát LWIR với độ phân giải 320x256 và kích thước pixel 30μm để phát hiện rò rỉ khí SF6/NH3
| Dải quang phổ: | 10,3±0,1μm~10,9±0,1μm |
|---|---|
| Thời gian làm mát (23oC): | 7 phút @ 24V |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Bao bì cấp độ Wafer Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hồng ngoại công nghiệp LWIR
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
Mô-đun camera hồng ngoại tầm soát nhiệt độ da nâng cao
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera hồng ngoại 384x288 17um cho máy chụp nhiệt độ y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
640x512/12μm Không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại kích thước nhỏ cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera MWIR làm mát siêu rõ nét
| Được dùng cho: | Camera giám sát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Tích hợp chu trình quay vòng quay Stirling Lắp ráp máy làm lạnh Tiêu thụ thấp
| điện làm mát: | (@77K@20oC)>550mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <7W (250mW@77K@20oC) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |

