Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled thermal module with 9 1mm lens ] trận đấu 119 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại LWIR chụp ảnh nhiệt sắc nét 640x512 12μm Đối với máy bay không người lái
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
9.1mm 30Hz LWIR 640x512 12µm Mô-đun Camera Hồng Ngoại Cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Vanadium Oxide Thermal Camera Module 640x512 12μm cho UAV và Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt của máy bay không người lái 640x512 12μm với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
256x192 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch Thermography Khả năng Uncooled LWIR Thermal Camera Module
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
lõi máy ảnh nhiệt LWIR nhỏ không làm mát 256x192 12μm để tích hợp giám sát
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Chế độ tập trung: | Tập trung miễn phí |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
LWIR 640X512 / 12μm Lõi hình ảnh nhiệt cho hình ảnh rõ nét & ứng dụng AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±3oC hoặc ±3% |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Máy ảnh hồng ngoại nhiệt cho các giải pháp chụp ảnh nhiệt độ y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt UAV 640x512 12µm cho các phương tiện bay không người lái
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
1280×1024 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch Vanadium Oxide Uncooled Microbolometer Thermal Imaging Detector
| Nghị quyết: | 1280×1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| kiểu: | vi nhiệt kế |

