Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled thermal module with 9 1mm lens ] trận đấu 88 các sản phẩm.
OEM Cốt lõi hình ảnh nhiệt LWIR không làm mát có kích thước nhỏ 256x192/12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt tích hợp nhanh 384x288 17μM để chăm sóc sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt 640x512/12μm không làm mát Trọng lượng nhẹ
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
| NETD: | <40mK |
Mô-đun camera hình ảnh nhiệt tích hợp nhanh 384x288 17μM để chăm sóc sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera giám sát nhiệt hồng ngoại LWIR 640x512 9Hz 60Hz
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun camera hồng ngoại không được làm mát VOx 400x300 / 17μm Phát triển nhanh
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera an ninh nhiệt 400x300 17μm với đầu dò hồng ngoại không được làm mát LWIR
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
Lõi camera hồng ngoại không xâm lấn cho hệ thống hình ảnh nhiệt chẩn đoán y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

