Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir drone thermal camera ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại cấp wafer 120×90/12μm di động để sàng lọc nhiệt độ
| kiểu: | Camera chụp ảnh nhiệt cắm vào |
|---|---|
| máy dò camera hồng ngoại: | LWIR FPA không làm mát 120x90/12μm |
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
640x512 / 12μm Mô-đun nhiệt LWIR không được làm mát Nhiều giao diện tiêu chuẩn
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
640x512 12um Thermal Imaging Module 8μm đến 14μm NETD <40mK
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Các thành phần mở rộng: | VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 / 12μm không được làm mát để nhân giống thông minh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
PLUG1212 Mô-đun HD LWIR 1280x1024/12μm không làm mát cho hình ảnh nhiệt cực rõ
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát nhẹ và linh hoạt với cảm biến đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <0,75W |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μM cho tầm nhìn ban đêm cá nhân
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát linh hoạt với LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <0,75W |
Lõi Camera Hồng ngoại Không làm mát 1280x1024/12μm cho Chụp ảnh Nhiệt ổn định cao
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
PLUG1212 Mô-đun hồng ngoại không được làm mát 1280x1024 có độ ổn định cao cho mọi điều kiện thời tiết
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

