Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir drone thermal camera ] trận đấu 54 các sản phẩm.
Mô-đun Nhiệt LWIR Không Làm Lạnh Cho Drone Với Vi Mảng VOx 640x512 12µm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
9.1mm 30Hz LWIR 640x512 12µm Mô-đun Camera Hồng Ngoại Cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 640x512 12uM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 640x512 12uM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Kích thước nhỏ Mô-đun nhiệt LWIR không được làm mát SWaP 640x512 12μm cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt không làm mát bằng bức xạ 640x512 Dải quang phổ 8~14µm cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát cho máy bay không người lái 640x512 Tốc độ khung hình 12μM 30Hz
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera hồng ngoại không được làm mát có kích thước nhỏ 40mk 0,7W cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Không Làm Mát Di Động với Độ Phân Giải 120×90 và Kích Thước Điểm Ảnh 12μm cho Ứng Dụng Đo Nhiệt
| Ứng dụng: | AloT, Thị giác máy, Thị giác công nghiệp, Giám sát an ninh |
|---|---|
| kiểu: | Camera nhiệt LWIR không được làm mát |
| Máy dò hồng ngoại: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
VOx FPA Microbolometer Thermal Imaging Module không làm mát với độ phân giải 120 × 90 và kích thước pixel 12μm
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
|---|---|
| máy dò camera hồng ngoại: | LWIR FPA không làm mát 120x90/12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |

