Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ infrared thermal camera module 256x192 ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát PAL/NTSC với khả năng thu phóng liên tục 1~8 lần
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Mô-đun camera hồng ngoại không làm mát 12μm độ phân giải 256 × 192 để giám sát an ninh với thiết kế nhỏ gọn 17 × 17mm
| Nghị quyết: | 256×192/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt không được làm mát mảng lớn 1280x1024 12μM để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
15μm 640x512 Tích hợp đầu dò hồng ngoại làm mát Mô-đun máy ảnh MCT MWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
OEM Cốt lõi hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát có kích thước nhỏ với độ phân giải 256x192 và thiết kế không tập trung pitch pixel 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hồng ngoại không làm mát iMC212 với độ phân giải 256x192 và mức tiêu thụ điện 300mW để tích hợp vào thiết bị di động
| Máy dò hồng ngoại: | Mảng tiêu cự LWIR không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
LWIR không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại 1280x1024/12μm với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| NETD: | <30mK |
Lõi hình ảnh nhiệt LWIR kích thước nhỏ không được làm mát của OEM với độ phân giải 256x192 và độ phân giải pixel 12μm trong gói mức wafer
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
LWIR 640X512 / 12μm Lõi hình ảnh nhiệt cho hình ảnh rõ nét & ứng dụng AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±3oC hoặc ±3% |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Lõi camera MWIR làm mát siêu rõ nét
| Được dùng cho: | Camera giám sát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |

