Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Bộ dò ảnh nhiệt làm mát MWIR có độ phân giải 320x256 với NETD 10mK để chụp ảnh khí quang học
| Thời gian làm mát (23oC): | 7 phút @ 12V |
|---|---|
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
| Kích thước pixel: | 30μm |
Máy dò hồng ngoại FPA được làm mát bởi MWIR với độ nhạy 320x256/30μm và 10mK NETD
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Trọng lượng (g): | ≤600 |
| Dải quang phổ: | 4,2±0,1μm~4,4±0,1μm |
Máy dò hình ảnh khí quang học 20mK NETD với độ phân giải 320x256 và phạm vi quang phổ 10,3-10,9μm
| *MTTF: | ≥10000h |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| NETD: | 20MK (F1.5) |
Lõi camera MWIR làm mát siêu rõ nét
| Được dùng cho: | Camera giám sát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Mô-đun nhiệt làm mát 12µm siêu rõ nét 1280x1024 cho giám sát tầm xa
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm (MW) |
|---|---|
| Được sử dụng cho: | Camera giám sát |
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
Mô-đun nhiệt làm mát siêu rõ ràng 1280x1024 12μm để giám sát phạm vi dài
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm (MW) |
|---|---|
| Dùng cho: | Camera giám sát |
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
Phát hiện tầm xa Lõi mô-đun phát hiện hồng ngoại được làm mát 1280x1024 12μm
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
Lõi mô-đun dò hồng ngoại được làm mát 1280x1024 12μM để theo dõi tầm xa
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
PLUG612 Lõi camera LWIR không được làm mát 640x512 12μm với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
PLUG612 LWIR Camera Core 640x512 12μm không giải nhiệt với hình ảnh nhiệt rõ nét
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |

