Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Petrochemical Industry Infrared Gas Leak Detection Camera With 23mm Lens
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
Mô-đun hồng ngoại không làm mát 1280x1024/12μm cho hình ảnh nhiệt cực rõ
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR 320x256/30μm để hiển thị rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Mô-đun hồng ngoại làm mát 320x256/30μm để phát hiện rò rỉ khí trong ngành hóa dầu
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 10mK |
Camera Chụp Ảnh Khí Quang Làm Mát với độ phân giải 320x256/30μm và NETD 10mK để Phát Hiện Rò Rỉ Khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định (23oC): | ≤10w |
| Dải quang phổ: | 4,2±0,1μm~4,4±0,1μm |
Ống kính 55mm 640x512/15µm Mô-đun Hồng ngoại làm mát để phát hiện rò rỉ khí VOCs bằng hình ảnh quang học
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
|---|---|
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
| Kích cỡ: | 71mm×72mm×52mm |
Detektor Inframerah VOx Tak Berpendingin 400x300 untuk Kamera Termografis
| Resolution: | 400x300 |
|---|---|
| Pixel Size: | 12μm |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun nhiệt hồng ngoại 384x288 17um để đo nhiệt độ da người
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera quang học phát hiện khí MWIR 320x256/30µm cho máy ảnh nhiệt cầm tay
| Phạm vi quang phổ: | 3,8±0,1~4,1±0,1μm |
|---|---|
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
| Cân nặng: | 680g |
Máy phát hiện hình ảnh nhiệt MWIR được làm mát 320x256/30μm với 10mK NETD để phát hiện rò rỉ khí VOC
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
|---|---|
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
| Kích thước pixel: | 30μm |

