Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ flexible uncooled thermal security camera ] trận đấu 43 các sản phẩm.
Mô-đun camera hồng ngoại không được làm mát 640x512 17μM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại đo bức xạ LWIR không được làm mát PLUG-R với máy đo nhiệt
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz |
| NETD: | <30mK |
Trọng lượng nhẹ Máy ảnh nhiệt hồng ngoại không làm mát 256x192/12μm
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Đầu dò camera Microbolometer không được làm lạnh SWaP-C được tối ưu hóa hoàn toàn 256x192 / 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
PLUG1212 Mô-đun hồng ngoại không được làm mát 1280x1024 có độ ổn định cao cho mọi điều kiện thời tiết
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun vi nhiệt kế VOx không làm mát 1280x1024 12μm cho các giải pháp chụp ảnh nhiệt linh hoạt
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Nhiệt độ công nghiệp Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 640x512 17μm cho chụp ảnh nhiệt công nghiệp
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Máy phát hiện hồng ngoại không làm mát 800x600 17μm cho hình ảnh nhiệt và nhiệt học
| Nghị quyết: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 35x25x7,4mm |
Lõi mô-đun camera hồng ngoại 640x512 / 17μm với hình ảnh nhiệt rõ nét
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Kích cỡ: | 44,5x44,5x33,6mm |

