Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ flexible uncooled thermal security camera ] trận đấu 43 các sản phẩm.
Cảm biến nhiệt VOx độ nhạy cao 400x300 / 17μm cho môi trường khắc nghiệt
| Cảm biến: | FPA Vanadi Oxit |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30x19,8x7,32mm |
| kiểu: | Máy đo vi lượng không được làm mát |
LC260 256x192/12μm lõi máy ảnh nhiệt để đo nhiệt độ cơ thể con người
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20oC ~ 50oC |
Lõi máy ảnh nhiệt 4V ~ 6V bằng tay với lấy nét cố định Athermal 19mm/24mm
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Hình ảnh rõ nét Mô-đun máy ảnh nhiệt Drone Lõi máy ảnh LWIR không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt, mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt dòng COIN với đầu dò hồng ngoại không được làm mát LWIR 400x300 / 17μm
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát 30mK 50Hz 60Hz cho An ninh / Giám sát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao OEM IR Phát hiện phạm vi dài
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát MWIR linh hoạt với bộ làm mát chia đôi RS046H
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | 17mK (F2); 18mK (F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Máy dò hình ảnh khí quang học 20mK NETD với độ phân giải 320x256 và phạm vi quang phổ 10,3-10,9μm
| *MTTF: | ≥10000h |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| NETD: | 20MK (F1.5) |

