Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 256x192 infrared thermal camera module ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Mô-đun Camera Nhiệt Hồng Ngoại với Đầu dò LWIR Không làm mát 256x192/12µm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| NETD: | ≤45mK |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Trọng lượng nhẹ Máy ảnh nhiệt hồng ngoại không làm mát 256x192/12μm
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 640x512 12μm PLUG612R LWIR để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun Camera Nhiệt Không Làm Lạnh 256x192 / 12µm Dành Cho AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun máy ảnh nhiệt siêu nhỏ với độ phân giải 256x192 và kích thước pixel 12μm để tiêu thụ điện năng thấp
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 Hồng ngoại sóng dài 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
256x192 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch Thermography Khả năng Uncooled LWIR Thermal Camera Module
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát OEM với độ phân giải 256x192 và kích thước pixel 12μm cho tầm nhìn ban đêm không cần lấy nét
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại mini VOx không được làm mát với độ phân giải 256x192 và kích thước pixel 12μm
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
256x192 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch Focus Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR miễn phí dành cho nhiệt kế
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

