Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 256x192 infrared thermal camera module ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại LWIR chụp ảnh nhiệt sắc nét 640x512 12μm Đối với máy bay không người lái
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM để kiểm tra tòa nhà
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
GAVIN330 MWIR Cooled Thermal Imager Module Độ tin cậy cao 320x256/30μm
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Vật liệu: | MCT |
| NETD: | 10mK |
Không làm mát 256 × 192 độ phân giải 12μm Pixel Pitch Thermal Camera Core với tiêu thụ năng lượng 330mW để đo nhiệt độ
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 / MIPI / DVP / BT.656 / LVDS |
Máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 384x288 17μM để kiểm tra nhiệt độ cơ thể
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt RS058 T2SL Core 640x512 15μm Tích hợp đầu dò hồng ngoại làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 25mK |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm (thấp) |
Máy ảnh hồng ngoại tầm nhìn ban đêm được gắn trên xe Máy ảnh nhiệt Core 384x288 / 17μm
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát PAL/NTSC với khả năng thu phóng liên tục 1~8 lần
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Mô-đun camera hồng ngoại không làm mát 12μm độ phân giải 256 × 192 để giám sát an ninh với thiết kế nhỏ gọn 17 × 17mm
| Nghị quyết: | 256×192/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt không được làm mát mảng lớn 1280x1024 12μM để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

