Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 256x192 infrared thermal camera module ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Cảm biến dò vi mạch Vox 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 50 / 60Hz |
| Kích thước: | 23x13x7,32mm |
Mô-đun hồng ngoại không làm mát iMC212 với độ phân giải 256x192 và mức tiêu thụ điện 300mW để tích hợp vào thiết bị di động
| Máy dò hồng ngoại: | Mảng tiêu cự LWIR không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
640x512/12μm Không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại kích thước nhỏ cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera hồng ngoại 384x288 17um cho máy chụp nhiệt độ y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Bộ lõi máy ảnh hình ảnh nhiệt VOx FPA thu nhỏ với độ phân giải 120x90 và pitch pixel 12μm để tích hợp nhỏ gọn
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
| Nghị quyết: | 120x90 |
Máy phát hiện hồng ngoại không làm mát 800x600 17μm cho hình ảnh nhiệt và nhiệt học
| Nghị quyết: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 35x25x7,4mm |
Mô-đun thu nhỏ hồng ngoại iMC212 với 256×192/12μm cho thiết bị di động
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
|---|---|
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256x192 |
| Dùng cho: | Ứng dụng thiết bị đầu cuối di động |
Bao bì cấp độ Wafer Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hồng ngoại công nghiệp LWIR
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
Máy phát hiện hồng ngoại làm mát LWIR với độ phân giải 320x256 và kích thước pixel 30μm để phát hiện rò rỉ khí SF6/NH3
| Dải quang phổ: | 10,3±0,1μm~10,9±0,1μm |
|---|---|
| Thời gian làm mát (23oC): | 7 phút @ 24V |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
RAW YUV BT656 Video kỹ thuật số Camera hồng ngoại không được kiểm soát Core 640x512 12um
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

