Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ vox ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát nhỏ 400x300 / 12μm
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Kiểu: | Microbolometer |
Bao bì cấp độ Wafer Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hồng ngoại công nghiệp LWIR
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
Đầu dò ảnh nhiệt FPA không làm mát 400x300 / 12µm Sử dụng trong Tải trọng UAV
| Resolution: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Spectral Range: | 8~14μm |
Máy phát hiện IR nhỏ không làm mát 256x192 / 12μm cho thiết bị điện tử tiêu dùng
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 256x192 |
Máy dò hồng ngoại không được làm mát Mega Pixel Large Array 1280x1024 Công nghệ trưởng thành 12μm
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| Kiểu: | Gói kim loại |
Máy phát hiện hồng ngoại không làm mát 800x600 17μm cho hình ảnh nhiệt và nhiệt học
| Nghị quyết: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 35x25x7,4mm |
Trọng lượng nhẹ Cảm biến hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μm Máy đo vi mạch mảng mặt phẳng tiêu cự
| Bưu kiện: | Bao bì cấp wafer |
|---|---|
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
| Cân nặng: | <1,5g |
Cảm biến hồng ngoại sóng dài không được làm mát 400x300 17μm Vật liệu oxit Vanadium
| Nghị quyết: | 400x300 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
Trọng lượng nhẹ Đầu dò hồng ngoại không được làm mát 256x192 12μm cho hình ảnh hồng ngoại
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
| Kích cỡ: | 23x13x7,32mm |
1280x1024 / 12μm Đầu dò FPA không được làm mát cho camera giám sát nhiệt
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |

