Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled infrared surveillance camera ] trận đấu 151 các sản phẩm.
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Di Động với Cảm Biến Hồng Ngoại Cấp Bánh Waffle Độ Phân Giải 120×90 và Giao Diện USB2.0
| Kiểu: | Camera nhiệt cắm vào |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Manual Focus 640x512 Resolution Microbolometer Uncooled Thermal Imaging Module (Mô-đun hình ảnh nhiệt không làm mát)
| NETD điển hình: | <40mK |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
Mô-đun hình ảnh nhiệt TWIN612 Hình ảnh sắc nét & rõ ràng với độ chính xác ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt LWIR với độ chính xác đo nhiệt độ ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
MCT hội nhập nhanh MWIR Cooled Thermal Module 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Mô-đun hình ảnh nhiệt độ phân giải 1280x1024 với ống kính zoom 30 - 180mm
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 30 triệu |
| Tỷ lệ khung hình: | 25Hz |
Máy phát hiện ánh sáng IR làm mát MWIR Clear Thermal Imaging 640x512/15μm
| Dải quang phổ8 ~ 14μm: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
|---|---|
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
| Nhiệt độ hoạt động: | -45oC~+71oC |
640x512 15μm MCT MWIR làm mát Mô-đun tích hợp nhanh RoHS đã được phê duyệt
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤18mk |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Đầu dò hồng ngoại FPA MCT được làm mát 320x256 30μm để tích hợp nhanh
| Vật liệu: | MCT |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | 9mK (F2); 15mK (F4) |
RS046H Tách lắp ráp bộ làm mát Dewar tích hợp
| điện làm mát: | (@100K@20oC)>400mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <3,5W (130mW@100K@20°C) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |

