Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled infrared surveillance camera ] trận đấu 151 các sản phẩm.
Mô-đun camera nhiệt hồng ngoại cắm vào, độ phân giải siêu nhỏ gọn 256×192, kích thước điểm ảnh 12μM
| NETD: | ≤50 triệu |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR RS058 để hiển thị các VOC vô hình
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
256×192 Độ phân giải 12μm Pixel Size Plug-in Thermal Camera Module với tiêu thụ năng lượng 300mW
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
Mô-đun ảnh nhiệt hồng ngoại 25Hz 256×192/12μm tương thích với điện thoại thông minh, camera nhiệt cắm ngoài
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Máy ảnh nhiệt GAVIN615L T2SL Mô-đun cảm biến hình ảnh nhiệt làm mát LWIR LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| NETD: | 25mK |
Máy ảnh nhiệt 256 × 192 / 12μm có độ phân giải Plug-in với giao diện USB2.0 và thiết kế không lấy nét
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Phạm vi đo nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Giám sát an ninh MWIR Máy phát hiện hồng ngoại làm mát 640x512/15μm
| Ứng dụng: | Giám sát an ninh |
|---|---|
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
| Dải quang phổ8~14μm: | 3,7~4,8μm MW |
Đầu dò hồng ngoại làm mát 1280x1024 12μm với cụm làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Đầu dò hồng ngoại 15μM 640x512 MWIR được làm mát cho hệ thống giám sát từ xa
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) ≤18mK (F4) |
| Dải quang phổ8~14μm: | 3,7~4,8μm MW |
Giám sát an ninh Đầu dò hồng ngoại làm mát MWIR 640x512 15μM
| Ứng dụng: | Giám sát an ninh |
|---|---|
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
| Dải quang phổ8~14μm: | 3,7~4,8μm MW |

