Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Đầu dò hồng ngoại MWIR làm mát HD được tích hợp vào Camera an ninh
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tích hợp hệ thống |
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
Lõi camera hồng ngoại không xâm lấn cho hệ thống hình ảnh nhiệt chẩn đoán y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt làm mát MWIR 640x512 / 15μm cho hệ thống hồng ngoại quang điện
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Lõi camera quang học khí 55mm với độ phân giải 320x256 cho khả năng xuyên thấu ngọn lửa trong môi trường nhiệt độ cao
| Ống kính tùy chọn: | 23mm/55mm |
|---|---|
| Phong cách: | Lõi hồng ngoại làm mát |
| nghị quyết: | 320x256/30μm |
Lõi camera hồng ngoại nhẹ không được làm mát 8 ~ 14μm cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt làm mát bằng MCT MWIR 15μm 640x512 cho tải trọng đa cảm biến
| Kích cỡ: | 125x92x67mm |
|---|---|
| Cân nặng: | ≤650g |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Đầu dò hồng ngoại MCT MWIR Mô-đun nhiệt làm mát 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
640x512 15μm MCT MWIR làm mát Mô-đun tích hợp nhanh RoHS đã được phê duyệt
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤18mk |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Máy dò hình ảnh nhiệt hồng ngoại làm mát MWIR cho camera giám sát
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
| Ứng dụng: | Giám sát an ninh |
Bộ gia tốc cho đầu báo hồng ngoại làm mát 640x512 Mô-đun AD được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| máy làm lạnh: | RS058 |
| NETD: | ≤17mk |

