Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Máy phát hiện hồng ngoại làm mát LWIR với độ phân giải 320x256 và kích thước pixel 30μm để phát hiện rò rỉ khí SF6/NH3
| Dải quang phổ: | 10,3±0,1μm~10,9±0,1μm |
|---|---|
| Thời gian làm mát (23oC): | 7 phút @ 24V |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Camera quang học phát hiện khí làm mát MWIR với 640x512/15μm để phát hiện rò rỉ khí có độ nhạy cao
| Video số: | USB3.0/GigE/MIPI |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
640x512/12μm FPA không làm mát máy dò hồng ngoại chụp hình nhiệt
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
LFM330Z6 320x256/30μm 10mK NETD Infrared Camera Core để phát hiện rò rỉ khí
| Kiểu: | Mô-đun nhiệt hình ảnh khí quang |
|---|---|
| Dải sóng: | Bước sóng giữa |
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
Máy dò hồng ngoại không làm mát 400x300 / 17µm cho camera giám sát
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
Cảm biến nhiệt VOx độ nhạy cao 400x300 / 17μm cho môi trường khắc nghiệt
| Cảm biến: | FPA Vanadi Oxit |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30x19,8x7,32mm |
| kiểu: | Máy đo vi lượng không được làm mát |
Lõi camera hồng ngoại MWIR hình ảnh khí quang học làm mát với 320x256/30μm để đo qua ngọn lửa
| Chức năng: | Đo lường qua ngọn lửa |
|---|---|
| Tiêu cự: | 23mm/55mm |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Lõi camera hồng ngoại OGI 320×256/30μm làm mát để đo qua ngọn lửa với ống kính 23mm/55mm
| Phạm vi quang phổ: | 3,8±0,1~4,1±0,1μm |
|---|---|
| Chức năng: | Đo lường qua ngọn lửa |
| NETD: | 20mK (F3) |
Camera ảnh nhiệt không làm mát di động với độ phân giải 120x90 và giao diện USB2.0 cho Thị giác công nghiệp
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Máy ảnh hình ảnh khí quang làm mát 320x256 / 30μm Chứng chỉ RoHS
| cảm biến: | cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |

