Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Trọng lượng nhẹ 120x90/17μm lõi máy ảnh nhiệt để đo nhiệt độ cơ thể con người
| Resolution: | 120x90 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 17μm |
| Temperature Range: | 20℃~50℃ |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Sóng Dài Với Đầu Dò Hồng Ngoại 640x512 12µm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt HD 1280x1024 rõ ràng và chính xác hơn
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Hình ảnh rõ nét Mô-đun máy ảnh nhiệt Drone Lõi máy ảnh LWIR không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt VOx không được làm mát với độ chính xác nhiệt độ cao ± 2oC
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Giám sát mọi thời tiết Mô-đun camera MWIR làm mát 1280x1024 12μm
| Được dùng cho: | Camera giám sát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Mô-đun hình ảnh nhiệt làm mát HD 1280x1024 12μM Giám sát phạm vi dài
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Lõi camera nhiệt được làm mát 1280x1024 để phát hiện mục tiêu tốc độ cao
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
1280x1024 Lõi mô-đun máy ảnh làm mát 12μm
| Công nghệ: | MCT / HgCdTe |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| NETD: | ≤20mK |
Lõi camera nhiệt 400x300 / 17μm Tích hợp trong Camera an ninh nhiệt để giám sát
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |

