Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Camera nhiệt di động không làm mát có độ phân giải 120×90/12μm
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt cắm vào |
| NETD: | ≤50 triệu |
Mô-đun hình ảnh nhiệt hồng ngoại MWIR MCT 1280x1024/12μm
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh MWIR |
|---|---|
| máy dò hồng ngoại: | Máy dò làm mát |
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
Mô-đun Camera Hồng ngoại cắm và chạy với độ phân giải 120×90 và Bộ dò hồng ngoại cấp wafer
| Kiểu: | Mô-đun camera hồng ngoại cắm và chạy |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/1.6mm |
Mô-đun cảm biến máy ảnh nhiệt LWIR VOx FPA Khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| NETD: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Tốc độ khung hình cao Mô-đun hình ảnh nhiệt MWIR làm mát HgCdTe 640x512 15μm
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt làm mát GAVIN615L T2SL LWIR Tích hợp dễ dàng
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Độ nhạy cao: | 25mK |
lõi máy ảnh nhiệt MWIR làm mát 640x512 15μm cho giám sát tầm xa
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Mô-đun máy ảnh làm mát OEM Mô-đun máy ảnh hồng ngoại 320x256 30μm
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 9mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |

