Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt tích hợp nhanh 384x288 17μM để chăm sóc sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi Mô-đun Camera Nhiệt Hồng ngoại Hình ảnh Rõ nét 640x512/17μm cho ADAS
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Manual Focus 640x512 Resolution Microbolometer Uncooled Thermal Imaging Module (Mô-đun hình ảnh nhiệt không làm mát)
| NETD điển hình: | <40mK |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
1280x1024 MCT MWIR Cooled Thermal Camera Module với Frame Rate 1~100Hz
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
Mô-đun ảnh nhiệt LWIR với độ chính xác đo nhiệt độ ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
LC260 256x192/12μm lõi máy ảnh nhiệt để đo nhiệt độ cơ thể con người
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20oC ~ 50oC |
Lõi camera nhiệt không được làm mát Độ phân giải 640x512 để quan sát động vật ngoài trời
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Trọng lượng nhẹ Lõi camera nhiệt 120x90 17μM để đo nhiệt độ cơ thể
| Nghị quyết: | 120x90 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20℃~50℃ |
Máy ảnh nhiệt độ nhạy cao Mô-đun máy ảnh làm mát lõi 640x512 / 15μm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| NETD: | 15mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt GAVIN615B Coold MWIR
| Loại máy dò: | Máy dò hồng ngoại MCT được làm mát |
|---|---|
| Cryo Cooler: | RS046 |
| Nghị quyết: | 640x512 |

