Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ cooled infrared detectors mwir ] trận đấu 207 các sản phẩm.
LS734 Máy làm lạnh Stirling tuyến tính để làm mát Đầu dò hồng ngoại làm mát MCT
| Cân nặng: | 1,0kg |
|---|---|
| Kiểu: | Máy làm mát lạnh Stirling tuyến tính |
| MTTF: | ≥20000 giờ |
Mô-đun nhiệt làm mát MWIR 640x512 15μM cho hệ thống hồng ngoại quang điện
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Mô-đun nhiệt làm mát MWIR 1280x1024 với ống kính zoom liên tục 37,5 ~ 750mm / F4
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Đầu dò hồng ngoại quang học làm mát MWIR với độ phân giải 320x256, kích thước điểm ảnh 30μm, NETD 10mK để phát hiện rò rỉ khí
| Kích thước pixel: | 30μm |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Dải quang phổ: | 4,5±0,1μm~4,7±0,1μm |
3.2μm ~ 3.5μm MWIR FPA Detector hồng ngoại làm mát với độ phân giải 640x512 để phát hiện rò rỉ khí metan
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
|---|---|
| Trọng lượng (g): | 235g |
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
MCT MWIR Máy phát hiện hồng ngoại Máy nhiệt làm mát 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Máy dò hồng ngoại FPA được làm mát bởi MWIR với độ nhạy 320x256/30μm và 10mK NETD
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Trọng lượng (g): | ≤600 |
| Dải quang phổ: | 4,2±0,1μm~4,4±0,1μm |
320x256 Độ phân giải 30μm Pixel Pitch 10mK NETD Cool Infrared Camera Module cho phát hiện rò rỉ khí MWIR
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
| NETD điển hình: | 10mK (F1.5) |
Phát hiện tầm xa Lõi mô-đun phát hiện hồng ngoại được làm mát 1280x1024 12μm
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
Đầu dò hồng ngoại FPA MCT được làm mát 320x256 30μm để tích hợp nhanh
| Vật liệu: | MCT |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | 9mK (F2); 15mK (F4) |

