-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
320x256 Độ phân giải 30μm Pixel Pitch 10mK NETD Cool Infrared Camera Module cho phát hiện rò rỉ khí MWIR
| Nghị quyết | 320x256 / 30μm | Dải quang phổ | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
|---|---|---|---|
| NETD điển hình | 10mK (F1.5) | Tốc độ khung hình | 30Hz/60Hz |
| Kích thước sản phẩm | 142×58,5×80mm | Trọng lượng sản phẩm | 680g |
| Làm nổi bật | Mô-đun máy ảnh hồng ngoại 15mK,Mô-đun máy ảnh hồng ngoại 900g |
||
LFM330Z6 là một mô-đun hình ảnh nhiệt hồng ngoại làm mát được thiết kế đặc biệt để phát hiện rò rỉ khí.Nó có thể tự động phát hiện rò rỉ khí của nhiều khí công nghiệp trong vài giây chính xác và an toàn mà không cần phải tắt bất kỳ hệ thống.
Máy ảnh phát hiện rò rỉ khí hồng ngoại này sử dụng một máy phát hiện hồng ngoại MWIR được làm mát 320x256 / 30μm.Nó mang lại lợi thế của việc đo không tiếp xúc trong các khu vực nguy hiểm hoặc các khu vực khó tiếp cận, đảm bảo an toàn cho nhân viên kiểm tra.
Bằng cách sử dụng công nghệ hình ảnh nhiệt hồng ngoại này trong ngành hóa dầu, sản xuất an toàn, giám sát bảo vệ môi trường và tiết kiệm chi phí có thể được đảm bảo.
- Độ phân giải: 320x256
- Pixel Pitch: 30μm
- NETD 10mK (F1.5), Độ nhạy cao
- Phản ứng quang phổ: 4.2±0.1μm ∙ 4.4±0.1μm
- Tỷ lệ pixel hiệu quả cao, được trang bị thuật toán HSM tăng cường khí
- Hỗ trợ các giao diện khác nhau và đầu ra hình ảnh RAW / YUV
| Mô hình module | LFM330Z6 |
|---|---|
| Nghị quyết | 320×256 |
| Kích thước pixel | 30μm |
| Phản ứng quang phổ | 4.2±0.1μm ∙4.4±0.1μm |
| NETD điển hình | 10mK (F1.5) |
| Tỷ lệ khung hình | 30Hz/60Hz |
| Video số | Tiêu chuẩn: DVP/LVDS/USB2.0 Tùy chọn: Cameralink/USB3.0/GigE/SDI/MIPI/SIF/Multi-mode |
| Truyền thông | Tiêu chuẩn: USB2.0/LV-TTL Tùy chọn: RS422/CAN/USB3.0/GigE |
| Thời gian làm mát (23 °C) | ≤8min@12V |
| Năng lượng tiêu thụ ổn định (23 °C) | ≤10W |
| Kích thước (mm) | 142×58.5×80 |
| Trọng lượng (g) | ≤680 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C+71°C |
| Độ dài tiêu cự | 23mm/55mm |
Các mô-đun hình ảnh nhiệt phát hiện rò rỉ khí LFM330Z6 có thể chuyên nghiệp nhắm mục tiêu các kịch bản rò rỉ CO2 nồng độ cực kỳ thấp, đạt được không tiếp xúc, khoảng cách dài, và vị trí rò rỉ trực quan,và bù đắp cho những thiếu sót của phát hiện truyền thốngTrong khi đó, CO2 cũng có thể được sử dụng như một khí theo dõi để phát hiện gián tiếp khí hydro, tiếp tục mở rộng các kịch bản ứng dụng của thiết bị.
SensorMicro được thành lập với một niềm tin đơn giản nhưng mạnh mẽ: Đổi mới nên phục vụ nhu cầu thực tế.
SensorMicro tồn tại để trao quyền cho con người và hệ thống nhìn ra bên ngoài bề mặt vào các mô hình, các vấn đề và các khả năng nằm bên dưới.
Bằng cách biến nhiệt vô hình thành sự thật có thể nhìn thấy, chúng tôi giúp các ngành công nghiệp đưa ra quyết định thông minh hơn, bảo vệ những gì quan trọng nhất, và điều hướng sự phức tạp một cách rõ ràng.
Chú ý đến sự khăng khăng của chúng tôi về việc tự làm và khách hàng đầu tiên đã trở thành một công thức chắc chắn cho sự thúc đẩy của SensorMicro.Chúng tôi đã tấn công trước trên tất cả các mặt trận từ an ninh, chữa cháy, kiểm tra công nghiệp, chăm sóc y tế và thị giác máy,để giám sát môi trường và các khía cạnh quan trọng của tính trung lập carbon giúp các đối tác khai thác đầy đủ tiềm năng của cảm biến hồng ngoại thông minh, và kết nối các điểm của cuộc sống.
Chúng tôi không chỉ là một công ty công nghệ hồng ngoại, chúng tôi là một cộng đồng những người cam kết xây dựng một tương lai bền vững, đạo đức và con người.Mỗi pixel đổi mới mà chúng tôi tạo ra là một lời hứa, để trao quyền và phục vụ.
Đối với thử nghiệm không phá hủy, việc thử nghiệm dễ dàng và phản ứng nhanh chóng mà không bị hư hại, dẫn đến tiết kiệm chi phí, tăng hiệu quả công việc, giảm nhân lực và khấu hao thiết bị.
Đối với nhiệt học y tế, nó rất hiệu quả để tìm ra các vấn đề ẩn trong cơ thể con người, 100% an toàn mà không cần bức xạ, làm cho nó trở thành một công cụ lý tưởng cho việc sàng lọc sức khỏe sớm.

