Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 400x300 thermal imaging security camera ] trận đấu 67 các sản phẩm.
Máy dò hình ảnh nhiệt FPA không được làm mát 8 ~ 14μm cho ADAS
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi hình ảnh nhiệt sóng dài kích thước nhỏ 400x300 COIN417G2
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
PLUG617 LWIR Thermal Security Camera Module với độ phân giải 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm lạnh 256x192 / 12μm cho Camera an ninh
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt không làm mát 256x192/12μm cho camera an ninh
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
LWIR 640X512 / 12μm Lõi hình ảnh nhiệt cho hình ảnh rõ nét & ứng dụng AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±3oC hoặc ±3% |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 / 17μm với hình ảnh nhiệt rõ nét
| NETD: | <30mK |
|---|---|
| Cân nặng: | 77g |
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 17μm Không được làm lạnh bằng máy đo nhiệt công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt VOx LWIR Lõi không làm lạnh 400x300 17μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm thấp |

