Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 400x300 thermal imaging security camera ] trận đấu 67 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 Hồng ngoại sóng dài 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
640x512/12μm Không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại kích thước nhỏ cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 640x512 12μm PLUG612R LWIR để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát siêu nhỏ gọn với ống kính 9.1 / 13 / 19mm
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy phát hiện hồng ngoại không làm mát 800x600 17μm cho hình ảnh nhiệt và nhiệt học
| Nghị quyết: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 35x25x7,4mm |
Máy dò hồng ngoại không được làm mát Vox Microbolometer 256x192 12μm cho máy ảnh nhiệt
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
| Kích cỡ: | 23x13x7,32mm |
Bao bì cấp độ Wafer Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hồng ngoại công nghiệp LWIR
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |

