Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Mô-đun nhiệt LWIR không được làm mát bằng ống kính 25 mm 640x512 12μM để phát hiện ngoài trời
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt hồng ngoại 120x90 / 17μm nhỏ gọn không được làm mát cho các thị trường mới nổi
| Nghị quyết: | 120x90 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| NETD: | ≤60mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt dòng COIN với đầu dò hồng ngoại không được làm mát LWIR 400x300 / 17μm
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát nhẹ và linh hoạt với cảm biến đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <0,75W |
Lõi máy ảnh nhiệt 4V ~ 6V bằng tay với lấy nét cố định Athermal 19mm/24mm
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Uncooled 640x512 12μm Thermal Imaging Module Light Weight
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
OEM Uncooled Thermal Imaging Module with LWIR 640x512 12μm Infrared Detector
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt 400x300 17μm LWIR không được làm mát với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
640x512 12um Thermal Imaging Module 8μm đến 14μm NETD <40mK
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Các thành phần mở rộng: | VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink |
Trọng tâm máy ảnh hồng ngoại với tiêu cự cố định Athermal 19mm/24mm
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
|---|---|
| NETD điển hình: | <40mK |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |

