Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ vehicle mounted thermal camera core ] trận đấu 82 các sản phẩm.
Mô-đun nhiệt làm mát với bộ dò hồng ngoại MCT MWIR 640x512 / 15µm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Lõi mô-đun phát hiện hồng ngoại làm mát phát hiện phạm vi dài 1280x1024 12μM
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Giám sát tầm xa IR Mô-đun máy ảnh được làm mát bằng lõi 1280x1024 12μM
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
320x256/30μm Cooled Camera Modules With 55mm Lens VOCs Khám phá rò rỉ khí
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 15mK |
1280x1024 12μm Mô-đun máy ảnh hồng ngoại làm mát 12μm Phát hiện phạm vi dài lõi
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Mô-đun máy ảnh làm mát độ phân giải cao OEM MCT MWIR 1280x1024/12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
Các mô-đun máy ảnh làm mát hồng ngoại 320x256 30μm Với ống kính zoom cố định 55mm
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
MCT hội nhập nhanh MWIR Cooled Thermal Module 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Phát hiện tầm xa Lõi mô-đun phát hiện hồng ngoại được làm mát 1280x1024 12μm
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
Mô-đun nhiệt làm mát MWIR 640x512 15μM cho hệ thống hồng ngoại quang điện
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |

