Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ vehicle mounted thermal camera core ] trận đấu 82 các sản phẩm.
1280x1024 Lõi mô-đun máy ảnh làm mát 12μm
| Công nghệ: | MCT / HgCdTe |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| NETD: | ≤20mK |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR RS058 để hiển thị các VOC vô hình
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Tích hợp nhanh Mô-đun máy ảnh làm mát bằng hồng ngoại EYAS1212 Mega Pixel 149x58,5x71mm
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |
Mô-đun nhiệt làm mát siêu rõ ràng 1280x1024 12μm để giám sát phạm vi dài
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm (MW) |
|---|---|
| Dùng cho: | Camera giám sát |
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
Mô-đun máy ảnh làm mát GAVIN330 MWIR 320x256 30μm Tùy chọn ống kính zoom khác nhau
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 150x67x80mm |
| Độ nhạy cao: | 10mK |
Giám sát mọi thời tiết Mô-đun camera MWIR làm mát 1280x1024 12μm
| Được dùng cho: | Camera giám sát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Tỷ lệ khung hình 100Hz MWIR Thermal Imaging Module HgCdTe được làm mát 640x512/15μm
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Lõi mô-đun dò hồng ngoại được làm mát 1280x1024 12μM để theo dõi tầm xa
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 12μm Mô-đun máy ảnh hồng ngoại làm mát 12μm Phát hiện tầm xa lõi
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại OEM MWIR 320x256/30μm
| Kiểu: | Mô-đun AD được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 9mK |

