Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled thermal security camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Bao bì cấp độ Wafer Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hồng ngoại công nghiệp LWIR
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
Lõi camera nhiệt 3 trục LWIR với dải quang phổ 8 ~ 14μM dành cho rô-bốt
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát 30mK 50Hz 60Hz cho An ninh / Giám sát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt siêu nhỏ gọn, độ phân giải 256×192, kích thước điểm ảnh 12μm, dành cho camera nhiệt cắm ngoài
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Kích thước pixel: | 12μm |
Lõi camera nhiệt RS232 LWIR ngoài trời 640x512 để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt hồng ngoại 25Hz 256×192/12μm tương thích với điện thoại thông minh, camera nhiệt cắm ngoài
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Lõi camera hồng ngoại 640x512 12μM với ống kính 25 mm để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera LWIR hình ảnh nhiệt rõ ràng với đầu dò hồng ngoại 640x512 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh 15μm 640x512 MCT MWIR Đầu dò hồng ngoại làm mát lõi Tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| máy làm lạnh: | RS058 |
| NETD: | 17mK |

