Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal surveillance camera module 60hz ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt OEM không được làm lạnh 256x192 / 12μm cho máy ảnh tầm nhìn ban đêm
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 550 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| độ chính xác nhiệt độ: | ± 3 ℃ hoặc ± 3% |
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
Lõi camera an ninh nhiệt 400x300 17μm với đầu dò hồng ngoại không được làm mát LWIR
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
Máy dò hồng ngoại không làm mát 400x300 / 17µm cho camera giám sát
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
Lõi camera nhiệt 400x300 / 17μm Tích hợp trong Camera an ninh nhiệt để giám sát
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
Mô-đun camera giám sát an ninh nhiệt hồng ngoại không làm mát với ống kính tùy chọn
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
1280x1024 / 12μm Đầu dò FPA không được làm mát cho camera giám sát nhiệt
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
Bộ máy ảnh an ninh hình ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun nhiệt không được làm mát PLUG617 với đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
Lõi camera nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM để kiểm tra tòa nhà
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
LWIR Uncooled Camera Core 640x512 17μM để chữa cháy và cứu nạn
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |

