Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal surveillance camera module 60hz ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh giám sát hình ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun camera an ninh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun camera an ninh hình ảnh nhiệt LWIR 400x300 Không được làm lạnh
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun camera an ninh hình ảnh nhiệt LWIR 400x300 Không được làm mát
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun camera an ninh hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 400x300
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không làm mát giám sát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
PLUG612 Mô-đun camera nhiệt không làm mát VOx LWIR 640x512/12μm cho camera giám sát
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt 400x300 17μm LWIR không được làm mát với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM cho an ninh
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun Camera Hồng ngoại Không làm mát LWIR 640x512 17μm cho An ninh & Giám sát
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |

