Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal imaging security camera 400x300 ] trận đấu 67 các sản phẩm.
Mô-đun Camera Nhiệt không làm mát PLUG417R 400x300 / 17µm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy dò hồng ngoại không làm mát LWIR VOx Microbolometer 400x300/12μm cho nhiệt học
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát VOx Sóng dài với nhiều ống kính hồng ngoại khác nhau
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Đầu dò hồng ngoại nhiệt 400x300 12μm Máy đo vi mạch VOx không được làm mát cho máy đo nhiệt
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Nghị quyết: | 400x300 |
Cảm biến nhiệt VOx độ nhạy cao 400x300 / 17μm cho môi trường khắc nghiệt
| Cảm biến: | FPA Vanadi Oxit |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30x19,8x7,32mm |
| kiểu: | Máy đo vi lượng không được làm mát |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát nhỏ 400x300 / 12μm
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Kiểu: | Microbolometer |
Lõi camera MWIR làm mát siêu rõ nét
| Được dùng cho: | Camera giám sát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Máy ảnh nhiệt FPA không được làm mát Core 400x300 17um
| Nghị quyết: | 384x288 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera giám sát nhiệt không được làm mát LWIR 640x512 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao OEM IR Phát hiện phạm vi dài
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

