Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal imaging security camera 400x300 ] trận đấu 67 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát với nhiều thuật toán hình ảnh thông minh khác nhau
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
LWIR không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại 1280x1024/12μm với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| NETD: | <30mK |
Lõi mô-đun camera hồng ngoại 640x512 / 17μm với hình ảnh nhiệt rõ nét
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Kích cỡ: | 44,5x44,5x33,6mm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát 400x300 17μm Dòng COIN nhỏ gọn
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| Nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
| NETD: | <40mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 17μm Không được làm lạnh bằng máy đo nhiệt công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Camera nhiệt VOx để phát hiện sốt, LWIR Camera Core 400x300 / 17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt LWIR Uncooled 400x300 để xây dựng bảo mật HVAC
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt VOx LWIR Lõi không làm lạnh 400x300 17μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm thấp |
Mô-đun máy ảnh nhiệt 400x300 17μm LWIR không được làm mát với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi camera nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM để kiểm tra tòa nhà
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |

