Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security lwir thermal camera module ] trận đấu 236 các sản phẩm.
Cảm biến hồng ngoại sóng dài không được làm mát 400x300 17μm Vật liệu oxit Vanadium
| Nghị quyết: | 400x300 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
67g Máy phát hiện hồng ngoại 8μm-14μm Phạm vi quang phổ
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát nhỏ 400x300 / 12μm
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Kiểu: | Microbolometer |
Cảm biến dò vi mạch Vox 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 50 / 60Hz |
| Kích thước: | 23x13x7,32mm |
Đầu dò hồng ngoại MWIR làm mát 15μM 640x512 cho hệ thống giám sát từ xa
| Resolution: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| Spectral Range8~14μm: | 3.7~4.8μm MW |
Đầu dò hồng ngoại làm mát 1280x1024 12μm với cụm làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |

