Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security lwir thermal camera module ] trận đấu 236 các sản phẩm.
Hệ thống EO-IR Đầu dò hồng ngoại làm mát bằng LWIR tích hợp 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
Máy dò hồng ngoại không làm mát LWIR VOx Microbolometer 400x300/12μm cho nhiệt học
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hồng ngoại không làm mát iMC212 với độ phân giải 256x192 và mức tiêu thụ điện 300mW để tích hợp vào thiết bị di động
| Máy dò hồng ngoại: | Mảng tiêu cự LWIR không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun hồng ngoại không làm mát 1280x1024/12μm cho hình ảnh nhiệt cực rõ
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy dò hồng ngoại 640x512 12μM Lõi camera LWIR để kiểm tra y tế
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Camera LWIR 12μm Pixel Pitch với VPC / USB3.0 / GigE / Cameralink Extension Components
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| NETD điển hình: | <40mK |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Máy ảnh an ninh nhiệt không được làm mát Dòng đầu cắm MegaPixel lõi
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
640x512 12μm Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hình ảnh hồng ngoại LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Bao bì cấp độ Wafer Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hồng ngoại công nghiệp LWIR
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
MCT MWIR Cooled Thermal Module 640x512 / 15µm Dành cho Phát hiện Tầm xa
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |

