Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ mct ] trận đấu 156 các sản phẩm.
Camera nhiệt FPA LWIR không làm mát độ phân giải 256×192 với giao diện USB2.0
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với độ phân giải 256×192 và kích thước điểm ảnh 12μm
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun thu nhỏ hồng ngoại iMC212 với 256×192/12μm cho thiết bị di động
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
|---|---|
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256x192 |
| Được sử dụng cho: | Ứng dụng thiết bị đầu cuối di động |
1280x1024 12μm Mô-đun máy ảnh hồng ngoại làm mát 12μm Phát hiện phạm vi dài lõi
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Tỷ lệ khung hình 100Hz MWIR Thermal Imaging Module HgCdTe được làm mát 640x512/15μm
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Máy ảnh nhiệt lõi làm mát IR Camera Module 320x256/30μm để phát hiện rò rỉ khí
| Kiểu: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Mô-đun nhiệt làm mát Lõi máy ảnh 1280x1024 12μM Độ nhạy nhiệt cao
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Lõi máy ảnh nhiệt làm mát 320x256 30μm để phát hiện rò rỉ khí VOC
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
lõi máy ảnh nhiệt MWIR làm mát 640x512 15μm cho giám sát tầm xa
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Máy ảnh nhiệt làm mát HD LWIR Core 640x512 Độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |

