Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir uncooled thermal surveillance camera ] trận đấu 90 các sản phẩm.
Mô-đun hồng ngoại không làm mát iMC212 với độ phân giải 256x192 và mức tiêu thụ điện 300mW để tích hợp vào thiết bị di động
| Máy dò hồng ngoại: | Mảng tiêu cự LWIR không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun hình ảnh nhiệt độ phân giải 1280x1024 với ống kính zoom 30 - 180mm
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 30 triệu |
| Tỷ lệ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun Camera Hồng ngoại SWaP 256×192/12μm với mức tiêu thụ điện 300mW và Giao diện USB2.0 để Giám sát An ninh
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
|---|---|
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm được làm mát |
256×192 Độ phân giải 12μm Pixel Size Plug-in Thermal Camera Module với tiêu thụ năng lượng 300mW
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
MCT hội nhập nhanh MWIR Cooled Thermal Module 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Mô-đun nhiệt LWIR với đầu dò hồng ngoại không làm mát độ phân giải 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy dò hồng ngoại 640x512 12μM Lõi camera LWIR để kiểm tra y tế
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt LWIR 400x300/17μm để chẩn đoán y tế
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt LWIR với độ chính xác đo nhiệt độ ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

