Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ infrared thermal security camera ] trận đấu 412 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 12μM để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μM cho tầm nhìn ban đêm cá nhân
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Camera LWIR 12μm Pixel Pitch với VPC / USB3.0 / GigE / Cameralink Extension Components
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| NETD điển hình: | <40mK |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Máy làm lạnh Stirling quay tích hợp nhẹ 750mW cho bộ dò hồng ngoại làm mát
| điện làm mát: | (@77K@20oC)>750mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <12W (550mW@77K@20oC) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |
Hệ thống EO-IR Đầu dò hồng ngoại làm mát bằng LWIR tích hợp 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
Máy dò hình ảnh nhiệt làm mát MWIR 320x256/30μm với 10mK NETD cho hình ảnh khí quang học
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 142×58,5×71 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại làm mát bằng ống kính 25mm với độ phân giải 320x256 và NETD 20mK cho hình ảnh khí quang học và phát hiện rò rỉ khí
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 142mm×58.5mm×80mm |
| NETD: | 20MK (F1.5) |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát FPA có độ phân giải cao 640x512 12μm cho tầm nhìn nhiệt ban đêm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Kích thước pixel: | 12μm |
| Bưu kiện: | Bao bì cấp wafer |
Đầu dò hồng ngoại quang học làm mát MWIR với độ phân giải 320x256, kích thước điểm ảnh 30μm, NETD 10mK để phát hiện rò rỉ khí
| Kích thước pixel: | 30μm |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Dải quang phổ: | 4,5±0,1μm~4,7±0,1μm |
LS734 Máy làm lạnh Stirling tuyến tính để làm mát Đầu dò hồng ngoại làm mát MCT
| Cân nặng: | 1,0kg |
|---|---|
| Kiểu: | Máy làm mát lạnh Stirling tuyến tính |
| MTTF: | ≥20000 giờ |

