Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ infrared thermal security camera ] trận đấu 412 các sản phẩm.
Lõi camera nhiệt HD 1280x1024 rõ ràng và chính xác hơn
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
PLUG1212 Mô-đun HD LWIR 1280x1024/12μm không làm mát cho hình ảnh nhiệt cực rõ
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy phát hiện hình ảnh nhiệt MWIR được làm mát 320x256/30μm với 10mK NETD để phát hiện rò rỉ khí VOC
| Phạm vi quang phổ: | 3,2 ± 0,1 ~ 3,5 ± 0,1μm |
|---|---|
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
| Kích thước pixel: | 30μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt TWIN612 Hình ảnh sắc nét & rõ ràng với độ chính xác ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt VOx không được làm mát với độ chính xác nhiệt độ cao ± 2oC
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Bộ máy ảnh nhiệt lõi 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Máy ảnh nhiệt 256 × 192 / 12μm có độ phân giải Plug-in với giao diện USB2.0 và thiết kế không lấy nét
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Phạm vi đo nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Mô-đun nhiệt làm mát bằng MCT MWIR 15μm 640x512 cho tải trọng đa cảm biến
| Kích cỡ: | 125x92x67mm |
|---|---|
| Cân nặng: | ≤650g |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR nhỏ gọn TWIN612 với mức tiêu thụ điện năng thấp
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

