Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ nhạy cao 320x256 / 30μm MCT MWIR làm mát
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | Có thể điều chỉnh 1 ~ 200Hz |
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không làm mát LWIR 1280x1024 cho máy ảnh an ninh nhiệt
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun camera nhiệt VOx LWIR độ nhạy cao Không làm mát 1280x1024/12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 / 17μm với hình ảnh nhiệt rõ nét
| NETD: | <30mK |
|---|---|
| Cân nặng: | 77g |
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 256 × 192 / 12μm không làm mát hiệu quả về chi phí cho thiết bị đầu cuối di động
| Kiểu: | máy ảnh nhiệt cầm tay |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
PLUG612 Mô-đun camera nhiệt không làm mát VOx LWIR 640x512/12μm cho camera giám sát
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Máy ảnh nhiệt có độ phân giải 120 × 90 với giao diện USB2.0 cho thiết bị di động
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
Mô-đun camera nhiệt chữa cháy Mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 640x512/12μm
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM cho an ninh
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 Hồng ngoại sóng dài 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

