Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ cooled camera modules 320x256 ] trận đấu 74 các sản phẩm.
320x256/30μm Camera Thermal Core Cooled IR Camera Module để phát hiện rò rỉ khí
| Kiểu: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Mô-đun camera hồng ngoại làm mát, độ phân giải 320x256, kích thước điểm ảnh 30μm, dùng để phát hiện rò rỉ khí không tiếp xúc
| Kích thước sản phẩm: | 142mm×58.5mm×80mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| Dải quang phổ: | 4,5±0,1μm~4,7±0,1μm |
320x256 Độ phân giải 30μm Pixel Pitch 10mK NETD Cool Infrared Camera Module cho phát hiện rò rỉ khí MWIR
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
| NETD điển hình: | 10mK (F1.5) |
Mô-đun Camera Quang học Khí làm Lạnh MWIR với NETD 10mK và Độ phân giải 320x256 để Phát hiện Carbon Monoxide
| NETD: | 10mK (F1.5) |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Dải quang phổ: | 4,5±0,1μm~4,7±0,1μm |
Mô-đun máy ảnh MWIR hồng ngoại làm mát 320x256/30μm với NETD 10mK cho hình ảnh khí quang học và phát hiện rò rỉ khí
| Tốc độ khung hình: | 30Hz |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
Mô-đun Camera Quang học Khí làm Lạnh LWIR với Độ phân giải 320×256 và Kích thước Điểm ảnh 30μm để Phát hiện Rò rỉ Khí
| Thời gian làm mát (23oC): | 8 phút @ 24V |
|---|---|
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
Ống kính 55mm 640x512/15µm Mô-đun Hồng ngoại làm mát để phát hiện rò rỉ khí VOCs bằng hình ảnh quang học
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
|---|---|
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
| Kích cỡ: | 71mm×72mm×52mm |
Máy phát hiện hồng ngoại MWIR có độ phân giải 320x256 với kích thước pixel 30μm cho máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| NETD: | 10mK (F1.5) |
| Trọng lượng (g): | 600g |
Máy dò hồng ngoại FPA được làm mát bởi MWIR với độ nhạy 320x256/30μm và 10mK NETD
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Trọng lượng (g): | ≤600 |
| Dải quang phổ: | 4,2±0,1μm~4,4±0,1μm |
Mô-đun Camera Hồng Ngoại Làm Lạnh Độ Nhạy Cao Độ Phân Giải 320x256 Bước Sóng Pixel 30µm Dành Cho Ngành Công Nghiệp Hóa Dầu
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 15mK |

