Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ cooled camera modules 320x256 ] trận đấu 74 các sản phẩm.
Lõi camera hồng ngoại MWIR hình ảnh khí quang học làm mát với 320x256/30μm để đo qua ngọn lửa
| Chức năng: | Đo lường qua ngọn lửa |
|---|---|
| tiêu cự: | 23mm/55mm |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Máy phát hiện hồng ngoại làm mát LWIR với độ phân giải 320x256 và kích thước pixel 30μm để phát hiện rò rỉ khí SF6/NH3
| Dải quang phổ: | 10,3±0,1μm~10,9±0,1μm |
|---|---|
| Thời gian làm mát (23oC): | 7 phút @ 24V |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Lõi camera quang học khí 55mm với độ phân giải 320x256 cho khả năng xuyên thấu ngọn lửa trong môi trường nhiệt độ cao
| Ống kính tùy chọn: | 23mm/55mm |
|---|---|
| Phong cách: | Lõi hồng ngoại làm mát |
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
Máy dò rò rỉ khí LFM330Z5 với độ phân giải 320x256, khoảng cách điểm ảnh 30µm và máy dò hồng ngoại làm lạnh NETD 20mK
| Kiểu: | Cảm biến hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
Trọng tâm máy ảnh nhiệt phát hiện rò rỉ khí với máy dò hồng ngoại hình ảnh khí quang học NETD 320x256/30μm và 10mK
| kiểu: | Mô-đun nhiệt hình ảnh khí quang |
|---|---|
| Dải sóng: | Bước sóng giữa |
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
MCT vật liệu MWIR Infrared Detector 320x256 / 30μm để tích hợp nhanh
| Máy làm mát lạnh: | RS058/RS046H |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
Máy dò hình ảnh khí quang MWIR được làm mát với 10mK NETD và độ phân giải 320x256 để phát hiện rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 142×58,5×71 |
| NETD: | 10mK (F1.5) |
320x256/30μm Pixel Size MWIR Cooled Infrared Detector với 10mK NETD cho hình ảnh khí quang học
| Kích thước pixel: | 30μm |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| NETD: | 10mK (F1.5) |
Máy dò hình ảnh nhiệt làm mát MWIR 320x256/30μm với 10mK NETD cho hình ảnh khí quang học
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 142×58,5×71 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
640x512 Độ phân giải 15μm Kích thước Pixel MWIR Máy ảnh hình ảnh khí quang làm mát với 25mK NETD để phát hiện rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Trọng lượng (g): | 235g |
| Độ phân giải máy dò: | 640x512 |

