Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 30hz thermal imaging core ] trận đấu 243 các sản phẩm.
Mô-đun camera an ninh nhiệt không được làm lạnh linh hoạt với LWIR 640x512 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <0,75W |
Mô-đun camera giám sát nhiệt không được làm mát LWIR 640x512 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát LWIR với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun nhiệt không được làm mát nhẹ và linh hoạt với cảm biến đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <0,75W |
Mô-đun nhiệt không được làm mát PLUG617 với đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
Máy ảnh nhiệt Drone tích hợp nhanh với máy dò nhiệt hồng ngoại không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt SWaP-C iLC212 được tối ưu hóa với ống kính 3,2mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
RoHS Uncooled LWIR Drone Thermal Camera 640x512 cho chữa cháy
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun camera an ninh nhiệt LWIR 256x192 / 12μM không được làm mát
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Cân nặng: | 8,9g ± 0,5g (bao gồm ống kính 3,2mm) |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh mini LWIR không được làm mát 256x192 cho camera giám sát hình ảnh nhiệt
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 70mW |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

