Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 12 m plug in thermal camera module ] trận đấu 33 các sản phẩm.
PLUG612 Mô-đun camera nhiệt không làm mát VOx LWIR 640x512/12μm cho camera giám sát
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao 1280x1024 Lõi hình ảnh nhiệt 12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera nhiệt chữa cháy Mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 640x512/12μm
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
Mô-đun camera nhiệt hồng ngoại VOx độ phân giải cao Dải phổ LWIR 8 ~ 14μm
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao VOx LWIR 1280x1024 / 12μm không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao VOx LWIR 1280x1024 / 12μm không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt HD 1280x1024 12μm với ống kính zoom 30 ~ 180mm
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Trọng lượng nhẹ Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao 1280x1024 12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |

