Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled thermal security camera ] trận đấu 362 các sản phẩm.
Mô-đun ảnh nhiệt LWIR nhỏ gọn TWIN612 cho chữa cháy & cứu hộ
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy dò hình ảnh khí quang học 20mK NETD với độ phân giải 320x256 và phạm vi quang phổ 10,3-10,9μm
| *MTTF: | ≥10000h |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| NETD: | 20MK (F1.5) |
Máy phát hiện FPA hồng ngoại làm mát MWIR 320×256/30μm để đo nhiệt độ trong các nhà máy hóa dầu
| MTTF: | ≥10000h |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng (23oC): | ≤15W@12V (Đỉnh); 7W@12V (Ổn định) |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
67g Máy phát hiện hồng ngoại 8μm-14μm Phạm vi quang phổ
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
640x512 15μm MCT MWIR làm mát Mô-đun tích hợp nhanh RoHS đã được phê duyệt
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤18mk |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát MWIR siêu nhỏ gọn 640x512 / 15μm Độ nhạy cao
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | MCT |
| Kiểu: | máy dò hồng ngoại làm mát |
Đầu dò hồng ngoại MWIR làm mát 15μM 640x512 cho hệ thống giám sát từ xa
| Resolution: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| Spectral Range8~14μm: | 3.7~4.8μm MW |
Đầu dò hồng ngoại làm mát 1280x1024 12μm với cụm làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Cảm biến dò vi mạch Vox 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 50 / 60Hz |
| Kích thước: | 23x13x7,32mm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát HD MWIR 640x512 / 15μm với Bộ làm mát tích hợp RS058
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | 17mK (F2); 18mK (F4) |
| Dải quang phổ8 ~ 14μm: | 3,7 ~ 4,8μm MW |

