Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled thermal security camera core ] trận đấu 305 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao OEM IR Phát hiện phạm vi dài
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR nhỏ gọn TWIN612 với mức tiêu thụ điện năng thấp
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt 650x512 được tích hợp vào tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ± 3 ℃ hoặc ± 3% |
| NETD điển hình: | ≤40mK |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR 320x256/30μm để hiển thị rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Mô-đun ảnh nhiệt hồng ngoại 25Hz 256×192/12μm tương thích với điện thoại thông minh, camera nhiệt cắm ngoài
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Mô-đun camera nhiệt hồng ngoại cắm vào, độ phân giải siêu nhỏ gọn 256×192, kích thước điểm ảnh 12μM
| NETD: | ≤50 triệu |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
256×192 Độ phân giải 12μm Pixel Size Plug-in Thermal Camera Module với tiêu thụ năng lượng 300mW
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
Máy phát hiện ánh sáng IR làm mát MWIR Clear Thermal Imaging 640x512/15μm
| Dải quang phổ8 ~ 14μm: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
|---|---|
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
| Nhiệt độ hoạt động: | -45oC~+71oC |
Mô-đun máy ảnh làm mát độ phân giải cao OEM MCT MWIR 1280x1024/12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
640x512/12μm Drone Infrared Camera Module for Electricity Power Inspection (Mô-đun camera hồng ngoại máy bay không người lái để kiểm tra điện năng)
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

